KKVS4ever Forum
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

:: KKVS4ever >> Let's Share Our LOve together ::

เธšเน‰เธฒเธ™เธšเน‰เธฒเธ™  เธ„เน‰เธ™เธซเธฒเธ„เน‰เธ™เธซเธฒ  Latest imagesLatest images  เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)  เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)  

มีของมาฝากกันสำหรับคนที่เล่นเน็ตครับมาดูได้(ได้เงินด้วย)

Go down 
3 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
aquarious_cazz
คนธรรมดา
คนธรรมดา
aquarious_cazz

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 29

มีของมาฝากกันสำหรับคนที่เล่นเน็ตครับมาดูได้(ได้เงินด้วย) Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: มีของมาฝากกันสำหรับคนที่เล่นเน็ตครับมาดูได้(ได้เงินด้วย)   มีของมาฝากกันสำหรับคนที่เล่นเน็ตครับมาดูได้(ได้เงินด้วย) Icon_minitimeMon May 07, 2007 10:28 pm

==================================================
ผมเองเบื่อการอ่านเมลล์แบบนี้และเบื่อการชวนเชื่อแบบนี้เป็นที่สุด แต่โปรแกรมนี้ไม่เหมือนการหารายได้ทางเนตทั่วๆไป
ครั้งแรกๆมีคนส่งเมล์มาให้ก็ไม่เชื่อเหมือนกัน แต่....ลองอ่านดูนะ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
==================================================

ต้องการรายได้เสริมแต่...เบื่องานขายและงานสัมมนาชวนเชื่อ ใช่มั้ย?

ต้องการรายได้เสริมแต่...เกลียดงานขายสินค้าเป็นที่สุด ใช่มั้ย?

ต้องการรายได้เสริมแต่...เบื่อที่จะต้องทิ้งข้อมูลใดๆไว้ และรอการติดต่อกลับไปของทีมงานซึ่งโทรไปนัด ให้มาร่วมงานนู่น ร่วมงานนี่ ใช่มั้ย ?

ต้องการรายได้เสริมแต่...เบื่อโฆษณาชวนเชื่อ และการต้อง คลิกลิงค์โฆษณาต่างๆหรือ popup ต่างๆ จนมือหงิก ใช่มั้ย?

ต้องการรายได้เสริมแต่...ไม่เชื่อในความแน่นอนและความเชื่อถือได้ในการจ่ายเงินของบริษัทที่จะจ่ายเรา ใช่มั้ย?

ต้องการรายได้เสริมอีกทั้ง...เล่นเนตมาตั้งนานวันละตั้งหลายชั่วโมง...แต่ได้แค่เปิดเว็บ,เล่นเกมส์,เช็คเลล์ ต้องการรายได้กลับมาจากการนั่งหน้าจอเฉยๆ โดยไม่กระทบกับการใช้งาน Internet ของเรา ใช่มั้ย?

*****ลองเปิดใจอ่านให้เข้าใจก่อนนะ รับรองว่าสิ่งต่างๆที่กำลังจะอ่านคือความจริง!! และรายได้เสริมนี้ไม่ส่งผลกระทบดัง 6 ข้อด้านบน*****

สิ่งที่กำลังจะบอกต่อกันฟัง คือ ..คุณสามารถ ได้เงินขณะเล่นเน็ต ช.ม.ประมาณ 40 บาท
ชอบเล่นเน็ตอยู่แล้ว ... ต้องนี่เลย ได้เงินขณะเล่นเน็ต ช.ม.ละประมาณ 40 บาท
เพียงแค่เปิดอินเตอร์เน็ตทิ้งไว้เฉยๆ ก็สามารถมีรายได้และได้เงินทุกเดือน!!
โดยที่ไม่ต้องลงทุนเป็นเงินเลย เป็นธุรกิจทางเน็ตที่ถูกกฎหมาย
ถ้าคุณเป็นคนหนึ่งที่ชอบเล่นเน็ตทุกวัน ขอให้ได้เล่นเถอะ วันละนิดวันละหน่อยก็ยังดี
บางครั้งเวลาไม่ได้ไปเรียนหรือไปทำงานหรือไปธุระ ก็จะนั่งเล่นเน็ตทั้งวัน
อาจจะเข้าไปหาความรู้ หรือเข้าไป Chat ฯลฯ

ปัจจุบันนี้ต่างประเทศมีจ้างเราดูโฆษณาของเขา
เพียงแต่เปิดโปรแกรมของเขาไว้เวลาคุณเล่น Internet !!!!!!

ยิ่งเล่นนานยิ่งได้เงินเยอะ ลักษณะการทำงานคือ
1.ไป register ที่เว็บ แล้ว เราทำแค่เพียงกรอกชื่อที่อยู่ที่จะรับเช็ค
2.จากนั้นเขาก็จะขอพื้นที่โฆษณาเล็กๆเวลาเราเล่น Internet ((( ซึ่งไม่มีผลข้างเคียงใดๆกับการเล่นเน็ตของเราเลย !!!!)))
ยิ่งเราโชว์โฆษณาของเขานานเท่าไหร่ ก็จะมีตัวเลข (เงิน) ขึ้นกันให้เห็นเลยนะคะว่าเราทำยอดไปถึงไหนแล้ว
(อันนี้หมายความว่า ถ้าใครเล่นเน็ตนานๆ ทั้งวันทั้งคืนก็รับกันไปเต็มๆละคะ)

เป็นธุรกิจที่ต้องพึ่งพากัน เราให้พื้นที่โฆษณาเล็กๆแล้วเขาก็ให้เงินเป็นข้อแลกเปลี่ยน แค่นั้นจิงๆ
ซึ่งมีวิธีการที่ง่ายสนุก และ สมัครฟรีง่ายๆ ทำตามขั้นตอนด้านล่างนี้นะ

1. ไปสมัครที่เว็บไซต์นี้ http://www.cashfiesta.com/php/join.php?ref=yukik-nine
2. ขั้นตอนนี้สำคัญ จะต้องใส่ทุกช่องเป็นภาษาอังกฤษและเป็นความจริง เพราะเขาจะส่งเช็คมาตามที่อยู่ของคุณ
3. Login: ใส่ชื่ออะไรก็ได้ตามใจ เพื่อ Login ควรตั้งเป็นชื่อที่จำง่ายๆ แล้วจำ user ไว้ในการ login เข้าระบบ
4. Password: ใส่เป็นอักษรหรือตัวเลขอะไรก็ได้ ที่จำง่ายๆ แต่ต้อง 4 ตัวขึ้นไป
5. Verify Password: ยืนยัน Password อีกครั้ง
6. First name: ใส่ชื่อจริงของคุณเป็นภาษาอังกฤษ
7. Last name: ใส่นามสกุลของคุณเป็นภาษาอังกฤษ
8.นอกนั้นก็เป็นการกรอกรายละเอียดต่างๆและที่อยู่และอีเมลล์ที่จะรับเช้คไปขึ้นเงินครับ ผมขอไม่อธิบายมาก เพียงแค่กรอกเป็นภาษาอังกฤษครับ
9. Education: ระดับการศึกษาของคุณ
10. Annual Household Income: รายได้ต่อปีของคุณ
11. ที่ช่อง Industry และ Title ใส่อะไรก็ได้
12. Please tell us why you use Internet: คุณใช้เน็ตทำอะไรบ้าง ตอบอะไรก็ได้
13. Please tell us what do you search for or buy online: ถ้าซื้อสินค้าในเน็ตคุณจะซื้ออะไร ตอบอะไรก็ได้
14. ที่ช่อง Payment Information: เค้าถามเราว่าจะให้ส่งเงินมาเมื่อได้เงินจำนวนถึงยอดเท่าไหร่ default ค่าจะเป็น $50

15. ที่ช่อง Referred by: ช่องนี้พิมพ์ madoatza คับ หรืออาจจะใส่ให้แล้ว
(ช่องนี้ใส่ชื่อคนแนะนำคับ !!!! ซึ่งอันที่จริง คุณอาจจะใส่หรือไม่ใส่ชื่อผมก็ได้ !!!!!
แต่เราก็ควรที่จะให้ Credit คนที่นำมาบอกเราไม่ใช่เหรอครับ เพราะมันก็ ไม่ได้เสียหายอะไรเลย!!!ในการที่คุณจะใส่ชื่อคนที่แนะนำคุณ
มันเป็นเพียงแค่คุณก็จะให้ Credit และ Referrals กับคนที่แนะนำคุณ
เพราะเมื่อถ้าถึงคราวที่คุณจะไปแนะนำคนอื่น หรือ บอกต่อบ้าง เพื่อที่คุณจะได้ Referrals Credits
คุณลองคิดซิครับว่าถ้าคนที่คุณแนะนำไปแล้ว ไม่ได้ใส่ชื่อคุณเหมือนที่คุณไม่ได้ใส่ Referrals ว่าเป็นผม madoatza
คุณก็คงจะไม่ต่างกับผมที่ถูกคนที่ผมนำสิ่งดีดีมาแนะนำบอกต่อ ลบชื่อในช่องนี้ไป
ทั้งๆที่คุณเอาสิ่งดีดีมาแนะนำเขา อย่าคิดจะได้เพียงฝ่ายเดียวครับ อย่างที่ผมบอก เราต้องอาศัยการพึ่งพาและแบ่งปันกันครับ
อ่อ!!! ขอขอบพระคุณนะครับที่ไม่ลบชื่อผมออกจากช่อง Referralsและผมขอให้คุณแนะนำไปบอกต่อและได้ Referrals เยอะๆนะครับ อยู่ที่กุศลบุญที่ทำไว้ สาธุ!! )

16. คลิ๊กที่ช่อง I have read and understand..... และ คลิก Submit เป็นอันเสร็จเรียบร้อย

***หลักการทำเงิน***
1. ในครั้งแรก เปิด www.cashfiesta.com หรือถ้าเพิ่งลงทะเบียนก็เปิดอยู่แล้ว
2. คลิ๊กที่ members แถวซ้ายมือ แล้ว ใส่ Login กับ Password ที่คุณลงทะเบียนไว้
3. คลิ๊ก Download Fiesta Bar (พอหน้าต่าง Download ขึ้นมา ให้เลือก Save นะแล้วค่อยคลิ๊ก icon ที่ save ไว้ให้ Run ดาวน์โหลด )
4.จากนั้นเริ่มดาวน์โหลด เมื่อดาวน์โหลดแล้วก็เปิดโปรแกรมที่เราดาวน์โหลดไว้ขึ้นมา (รับรองครับว่าไม่ใช่ spyware,malware,หรือมีโปรแกรมใดๆแฝงเพื่อเป็นอันตรายกับคอมฯ
5. ใส่ Login กับ Password อีกครั้งหนึ่ง
6. จากนั้นพื้นที่ด้านบนของหน้าจอคอมฯ (สามารถ Setting ให้ไปอยู่ด้านล่าง หรือเปลี่ยน theme ได้ทันที) ของคุณจะเป็นพื้นที่โฆษณาของบริษัท
จะมีตัวการ์ตูนอยู่บนมุมซ้าย นั่งหลับอยู่ ให้คุณเอาเมาส์ไปคลิ๊ก เพื่อให้ตัวการ์ตูน เริ่มเดินอยู่กับที่ การคลิ๊กเพื่อปลุกตัวการ์ตูน
(หรือการเลื่อนเมาส์ผ่านโฆษณา) จะทำให้ค่าตัวเลขบริเวณ POINTS ซึ่งอยู่ด้านบนของคอมฯเริ่มเดิน
เพื่อให้คุณสะสมแต้ม ดังนั้นถ้าตัวการ์ตูนเดินอยู่ หรือคุณเลื่อนเมาส์ผ่านโฆษณา เราก็จะได้รับเงินในอีกกหนึ่งเดือนข้างหน้า
แค่ระวังไม่ให้ตัวการ์ตูนนั่งหลับ หรือเดินไปเดินมาบนป้ายโฆษณาไม่เช่นนั้นเงินของเราก็หยุดเดินด้วย
หรือจะสังเกตจากรูป $ ที่อยู่มุมขวาล่างของหน้าจอตรงเมนูบาร์ด้านล่าง (status bar)
ถ้า $ มันเปลี่ยนเป็นสีแดง ให้เราเอาเมาส์จิ้มที่ตัวการ์ตูน หรือเลื่อนเมาส์ผ่านป้ายโฆษณาก็ได้ เพราะทาง Web จะเช็ค
ว่าเราเปิดหน้าจอทิ้งไว้เฉยๆหรือเปล่า หรือ เช็คว่าเราอยุ่หน้าจอหรือไม่ครับ
ถ้ารูป $ เป็นสีเขียว แสดงว่า เรากำลังทำเงินอยู่ ซึ่งแต้มจะเพิ่มขึ้นทุกๆ 5-6
วินาที ซึ่งหนึ่งชั่วโมงจะได้ประมาณ 600-800 แต้ม และเมื่อถึง 1000 แต้ม ก็เท่ากับ 1.66$

***ทริกง่ายๆ***
เมื่อคุณดาวน์โหลดแบนเนอร์มาแล้ว
ให้ตั้งค่าให้แบนเนอร์ลงมาอยู่ด้านล่าง คุณแทบไม่ต้องมองว่าตัวการ์ตูนเดินอยู่หรือไม่
เพราะยังไงคุณต้องเลื่อนเมาส์ผ่านป้ายนี้เวลาคุณเล่นเน็ต หรือทำงานอยู่แล้ว
และถ้าหากว่าคุณต้องการจะปิดโปรแกรมก็คลิ๊กที่ X มุมขวาบนของแบนเนอร์
ซึ่งโปรแกรมก็จะแสดง Update Points ที่เราทำไว้ล่าสุด

***ผลตอบแทนในแต่ละเดือน***
เมื่อครบ $50 หรือประมาณ 2000 บาท ซึ่งส่วนมากจะได้มากกว่า ถึงประมาณ 10,000
บาท หรือมากกว่า ขึ้นอยู่กับการใช้งานอินเตอร์เนตของคุณด้วย แต่ถ้ายอดไม่ถึงก็จะรวมในเดือนถัดไ
ถ้ายอดถึงจะมีปุ่ม PAYMENT BUTTON (ปุ่มนี้จะแสดงทุกวันที่ 1–15 ของทุกเดือนเท่านั้นนะ) ที่หน้า www.cashfiesta.com
เพื่อขอให้ทาง Web ส่งเงินมาให้เรา ทาง WEB ก้อจะส่งเช็คมาให้เราที่บ้าน
เราก้อเอาเช็คไปขึ้นเงินตามธนาคารได้ทุกที่แต่ขอแนะนำให้ไปที่
ธนาคารกรุงไทย เพราะจะเสียค่าธรรมเนียมถูกที่สุด ประมาณ 200 บาท

***ลองเล่นดูนะ จะได้มีรายได้พิเศษกัน ยิ่งชวนเพื่อนๆมาสมัครต่อจากเราก็จะทำให้เรามีแต้มเพิ่มขึ้น
แต่ที่สำคัญอย่าโกงนะคับ เพราะเขาตรวจสอบ คอมฯ 1เครื่อง ต่อ 1 คน ต่อการสมัคร 1 ครั้ง
ไม่เช่นนั้นจะเป็นโมฆะทั้ง user และยอดเงินทั้งหมด

***แนวทางสู่การได้มาของแต้ม ก็มีหลายอย่าง
1.เล่น NET บ่อยๆ (ปกติก็บ่อยอยู่แล้วเนอะ ยิ่งถ้าคนติดเน็ตออนไลน์ตลอดอยู่แล้วยิ่งสบายเลย)
2.แนะนำเพื่อนมาสมัครต่อจากคุณ เหมือนที่ผมนำสิ่งดีดีมาแนะนำคุณนี่แหละครับ
(หวังว่าจะไม่โดนคนที่คุณแนะนำเขาลบชื่อในช่อง Referrals ออกนะครับ และก็หวังว่าคุณไม่ลบชื่อผมออกตอนคุณสมัครเช่นกันครับ เห็นมั้ยว่าพึ่งพาๆกัน)
3. สมัครเป็นสมาชิก WEB ที่ร่วมรายการเล่นเกมส์ใน http://www.cashfiesta.com (อันนนี้ไม่เคยลองแฮะ)
4. เมื่อต้องการปิดโปรแกรม cashfiesta หลังจากใช้งานเสร็จแล้วให้กดปุ่มกากบาทที่อยู่มุมบนขวาสุดของป้ายโฆษณา โปรแกรมจะทำการ Update cashfiesta Point ที่เราทำไว้ล่าสุด
(ผมทดลอง Terminate Process ของ Cashfiesta.exe แต้มก็ยังมีการ Update ครับ แต่ปิดตามขั้นตอนเถอะครับ safe กว่า)

***การได้เงินแบบต่างๆ
1>>> เล่นคนเดียวไม่แนะนำเพื่อนสมาชิกเพิ่ม อันนนี้สบายครับอย่างที่บอกสำหรับคนที่ไม่ชอบหา DownLine
มาลองดูจำนวนเงินที่คุณจะได้รับกันว่าเป็นจำนวนเท่าไร ทุกๆ 1000
คะแนนเราจะได้เงิน 1.666 เหรียญสหรัฐ
ถ้าคุณเล่นเน็ตทุกวัน วันละ 8 ชั่วโมง ตามปรกติ 6 วินาที จะได้รับ1 คะแนน
เพราฉะนั้นหนึ่งชั่วโมง ก็จะได้ 600 คะแนน
แต่ขอคิดที่อย่างน้อยเพื่อยกตัวอย่าง 360 คะแนนต่อชั่วโมงให้ดู เผื่อลืมกดให้ตัวการ์ตูนเดิน
เราสามารถได้คะแนน 2,880 คะแนนต่อวัน
30 วัน เราจะได้ทั้งหมด 86,400 คะแนน คูณด้วย1.666 = 143.95 เหรียญสหรัฐ
หรือเท่ากับ 6,046 บาท
เห็นไหมเดือนนึงถ้าเล่นทุกวันวันละ 8 ชั่วโมงก็ได้ หกพันบาทแล้ว (คิดที่ 360คะแนน/ชั่วโมง)
ถ้าคิดที่ 600 คะแนนเต็มต่อชั่วโมงจะได้ 240 เหรียญสหรัฐ คูณ 42 เข้าไปก็เป็น 10,080 บาท
ต่อเดือนง่ายๆ

2>>>เล่นเองและแนะนำเพื่อนสมาชิกด้วย
วิธีที่จะได้เงินเร็วๆ คือ เล่น net บ่อยๆ และแนะนำเพื่อนมาสมัครต่อจากคุณ
โดยใช้ link >> http://www.cashfiesta.com/php/join.php?ref=yukik-nine
เปลี่ยนตามชื่อ yukik-nine ไปเป็นตามชื่อ user ของคุณในการแนะนำเพื่อนๆ เพื่อให้ได้ Refeferrals Credits

ตัวอย่าง
เล่น Net วันละ 2 ชม x 30 วัน ( คิดที่อย่างน้อย 360 คะแนนต่อชั่วโมง x 30 = 21,600 )
แนะนำเพื่อนให้สมัคร 2 คน
ลำดับ จำนวนคน x 21,600 คะแนน คุณจะได้
ตัวคุณเอง 1 คน 21,600 pt = 21,600 pt
Level 1 : 2 คน x 21,600 pt x 15% = 6,480 pt
Level 2 : 2x2 = 4 คน x 21,600 pt x 7% = 6,048 pt
Level 3 : 4x2 = 8 คน x 21,600 pt x 5% = 8,640 pt
Level 4 : 8x2 = 16 คน x 21,600 pt x 5% = 17,280 pt
Level 5 : 16x2 = 32 คน x 21,600 pt x 5% = 34,560 pt
Level 6 : 32x2 = 64 คน x 21,600 pt x 3% = 41,472 pt
Level 7 : 64x2 = 128 คน x 21,600 pt x 1% = 27,648 pt
Level 8 : 128x2 = 256 คน x 21,600 pt x 1% = 55,296 pt
รวม 219,024 pt
219,024 pt / 1000 x 1.666 = 364.89 ดอลล่าร์สหรัฐ
ถ้าคิดที่ 600 คะแนนล่ะ ?? ดังนั้น หากคุณเล่น Internet มากขึ้น และแนะนำเพื่อนมากขึ้น
รายได้จะยิ่งมากขึ้นเรื่อยๆ ไม่จำกัด...

เล่นคนเดียวได้เงินน้อยกว่าแนะนำคนอื่นไปด้วยนะ เช่นแต่ละ level แนะนำเพื่อน 3
คนจะได้ = 4,641.42 ดอลล่าร์ = 162,449.70 บาท คิดที่ 360 คะแนนต่อชั่วโมง
v
v
v
v
v
ลองทำดูแล้วหนึ่งเดือนหลังจากนี้รอรับเช็คได้เลยคุณจะพบการหาเงินที่ง่ายเหลือเกิน ขอให้โชคดีครับ

ขอบคุณที่อ่านมาถึงตรงนี้นะครับ ถ้าคุณเป็นคนนนึงที่มีการใช้งาน Internet คุณก็ทำได้เหมือนผมครับ
อ่อ ขอย้ำอีกครั้งนะครับ อย่าโกง และควรแนะนำและบอกต่อด้วยนะครับ และหวังว่าคุณจะได้รับการให้เกียรติการ Referrals เช่นเดียวกันกับผมนะครับ

ขอบคุณอีกครั้ง จ้าาาาาาาาา โดนเขาแนะนำมาอีกทีเลย copy มาแก้ข้อความและมาบอกต่อครับ น่าหนุกดี

เนเธเน‰เน„เธ‚เธฅเนˆเธฒเธชเธธเธ”เน‚เธ”เธข เน€เธกเธทเนˆเธญ Tue May 08, 2007 11:08 pm, เธ—เธฑเน‰เธ‡เธซเธกเธ” 1 เธ„เธฃเธฑเน‰เธ‡
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
http://board.catarock.com
XiaoNiao
ยื่นใบสมัครสู่KKVS
ยื่นใบสมัครสู่KKVS
XiaoNiao

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 96

มีของมาฝากกันสำหรับคนที่เล่นเน็ตครับมาดูได้(ได้เงินด้วย) Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: มีของมาฝากกันสำหรับคนที่เล่นเน็ตครับมาดูได้(ได้เงินด้วย)   มีของมาฝากกันสำหรับคนที่เล่นเน็ตครับมาดูได้(ได้เงินด้วย) Icon_minitimeTue May 08, 2007 11:07 pm

สาดดด
แล้วมันได้จริงๆรึเปล่าววะ
มีของมาฝากกันสำหรับคนที่เล่นเน็ตครับมาดูได้(ได้เงินด้วย) 87554
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
yangdeaw
เป็นเทพในKKVSแล้วครับพี่น้อง
เป็นเทพในKKVSแล้วครับพี่น้อง
yangdeaw

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 896

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: มีของมาฝากกันสำหรับคนที่เล่นเน็ตครับมาดูได้(ได้เงินด้วย)   มีของมาฝากกันสำหรับคนที่เล่นเน็ตครับมาดูได้(ได้เงินด้วย) Icon_minitimeThu May 10, 2007 4:52 pm

สวัสดี พอดีไม่ต้องการเงินอ่ะ อิอิ (มีคนบอกว่า แล้วเมิงเข้ามาทำมัย)

โทษนะคะที่ใช้คำ สุภาพไปนิส

มีของมาฝากกันสำหรับคนที่เล่นเน็ตครับมาดูได้(ได้เงินด้วย)
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1
 Similar topics
-
» Link ?ลง???????ัน?าน 10 ?ีค?ับ(?ัป????????????วน?)
» lllllll>>>?? Idea theme ????ับ Forum<<<ll